You are viewing a single comment's thread from:
RE: เรื่องของแม่ สำหรับวันแม่ # My Mother's Story for Mother's Day...
ใช่ค่ะคุณ @meow99 ทดแทนทั้งชีวิตก็ไม่มีวันหมด...แต่ความสัมพันธ์ระหว่างเรากับแม่คงเกินธรรมดาไปนิดนึง แกค่อนข้างจะเกรงใจเรา คงเป็นเพราะแกคิดว่าไม่ได้เลี้ยงเรามา จึงไม่กล้าว่ากล่าวตักเตือนเรา