You are viewing a single comment's thread from:
RE: My Story #122 : จะเศร้าหรือสุข
คิดถึงคุณจุ๋มเหมือนกัน ยังคิดอยู่ว่าหายไปไหนหลายวัน การไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ ครอบครัวคุณอ้อมหายไปไหนคะคุณจุ๋ม ไม่เห็นโพสต์นานแล้ว
Posted using Partiko Android
คิดถึงคุณจุ๋มเหมือนกัน ยังคิดอยู่ว่าหายไปไหนหลายวัน การไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ ครอบครัวคุณอ้อมหายไปไหนคะคุณจุ๋ม ไม่เห็นโพสต์นานแล้ว
Posted using Partiko Android
น้องอ้อมกับครอบครัวสบายดีค่ะคุณบัว ...ช่วงนี้ก็ยุ่งๆกับที่ร้านค่ะ😄
Posted using Partiko Android